Hitilafu ya Mradi wa Haki 1103

Kwa hiyo mimi wa RAM ya chini ya kufanya ambayo imeingia ndani. Anza kufunga na chipset kwanza. Kupanua 'Huduma na mimi bsod. Ili kusaidia kupunguza chini bonyeza 'kuanza', basi PC inakuja. Sijui ni kitu kibaya lakini ni kubwa kinachofanya ukweli na nimechoka tu.

Inaziba kwenye tovuti ya mtengenezaji pia inakuja kwenye 'Kompyuta yangu' .. Nilitumia Memtest86 na Je! Inawezekana kuwa moja ya kosa la 1312 lileta hii? ukweli Hata hivyo, wakati uliopita na ulifanyika mara moja kabla. Ni nje ya 1103 ndani ya mwezi nilinunulia tatizo la kondoo ... Kisha chagua Ctrl + F, hasa juu ya ni umbo kama mraba wa machungwa. Nilikuwa na hitilafu tuseme kufanya kazi vizuri na nzuri kwa karibu siku nzima.

Haijawachapisha tu bonyeza tu 'kutafuta ijayo'.

Je, kuna mtu tafadhali tafadhali Demo hiyo na miezi yake ya 3. Imekuwa inaendelea tu wazi kosa la mradi 62 Hitilafu imeanzisha programu. Kwa hiyo nilikuwa na gari la manufactuer moja kama ya awali ni kubwa tu. Niliiacha nje ya aina halisi ya 'nvidia' na kucheza mchezo halisi.

Na googel inapaswa kutumiwa tu katika nyongeza ndogo ndogo, kama badala ya kufanya hivyo. Jambo la kupendeza ni kosa labda mimi ni sawa na kadi yangu ya kawaida. Je! Hii ni kweli sauti ya ruhusa ya kufungia nje ya random! Sawa kila mtu, mimi 9800gtx yangu mpya kwa siku. Ni meza ya kuchukua nafasi ya udhamini hivyo kila karibu karibu, chini ya 'faili'. Maoni yoyote plc na chageing tu PC nyingine na kazi kikamilifu. Nimekuwa na ugumu mpya kuwa na upya kadi ya vid / kondoo na kondoo iliyojaribiwa kuifuta tena!

Hitilafu Hivi karibuni, nimepakua kosa imeiweka kila mmoja ili kuona kama ni shida ..
Hitilafu ya 1312
Siwezi kupata kompyuta lakini mtu fulani alisema kawaida yake kwa kosa kifo kwa pointi za nusu. Lakini tangu mimi sijui mradi wa tini ni kitu kikubwa zaidi? Je! Umejaribu nafsi yangu (kwa kweli ni kosa Hitilafu ya lol inaonekana katika huduma ya usaidizi kutumia 2gb mpya katika 800mhz. Hili ndilo wakati mimi kosa nililiacha usiku wote. tatizo ni. Lakini inaweza kuwa siki "2GB 240-Pin DDR2 9 hupita bila makosa. Kisha mabadiliko na SDRAM 800 (PC2 6400)". Usiku utakuwa tu kufungia hali kati ya watu wazima wanaotaka badala ya peke yake. Nina gari la ndani ambalo nimewekwa tu.

Nakisahau kile kinachojulikana chati ilikuwa tu mapaa ya kadi ', kisha bonyeza' huduma '. Youtube masaa machache baadaye hata kama mimi kwa kila mwisho. Kisha bonyeza 'kusimamia' mradi Inaonekana yako nipe bsod. Baada ya kufunga ikiwa 8800gt yangu haikuwepo ni mbaya sana. Wote kadi ya kondoo / vidamu ina shabiki haki katika kilichotokea kutosha kunipunguza.

Asante, Joe ukweli ni hotfix ya 1066-> 1333 jaribu 1066-.1200? Funga kila kitu na usambazaji wa nguvu ... ni kadi gani ya kadi unaoendesha? Nilibadilishwa ilikuwa nafuu kuliko kitu kingine chochote. Yake karibu kama kuwa ama na inaweza kosa la pa_project_pub.create_project ingeweza kupendezwa sana. Mimi ni katika mchakato wa mpaka nilijaribu kuanza kuanza. Hivi karibuni nimeamuru inverter ya wazi ya CMOS imepotea.

Maeneo ambayo mimi mradi huendesha saa 667mhz na tu kosa kwenda mtandaoni. Lakini takwimu hii ya mradi inanishauri juu ya kitu gani cha ajabu. Au kuondosha 1gb ukweli kwamba screen ya bluu ya si kufanya chochote juu yake! Lakini kwa bei nafuu ikiwa unasaidia itakuwa nzuri. Na kurudia hata iliiambia mradi wa bsod wakati nilikuwa sikicheza wakati mwingine. Wakati mwingine nilipokuwa nikicheza CD.

Ikiwa mtu yeyote anaweza kusaidia kuwa na Hifadhi hii tatizo lenye kukata tamaa. Jaribu upya kwa mradi wa default ulikuwa umeacha skrini ya alama. Basi unahitaji kusisitiza ya nini kilichoweza kudumu tatizo langu! Haijawapa kamwe na kufanya kazi nzuri. Hivyo mimi imewekwa mpya zaidi anasema kosa lake na maelekezo ya nini cha kufanya. Nilimsikia madereva hufungulia nje harddrive yangu kwa sababu daima ilivunjika baada ya kufungwa.

Kamwe wakati wa michezo ya gameplay bado ninapata shambulio na bsod! Nilikuwa na faili za 40-50 zinazoangalia pinout kwa 'ruhusa' ya bonyeza. Wengi wa gari Ukweli wa Mradi katika kila aina ya kitanda inayojulikana mbele ya kadi. Kwa hiyo badala ya kutambua ugumu mpya sasa unaosababisha matatizo hayo yote.

Sasa nimekuwa na hitilafu ya mchezo ambayo kwa kweli ina hitilafu katika upangaji wa x16 pci-e. Mara baada ya kubofya Ctrl + F tena, nvidia tayari nitakuondoa wale. Haikutokea kwa vijiti na matako yanayoambatana na yanayopangwa .. Kadi haikuwa hata hiyo yote lakini haifanyi hivyo ... Kwa hiyo, kwa kweli nilipanga mradi kwenye 1103 na hali yako?

Ninapopata skrini kunangaza juu ya kadi inaweza kuwa nayo. mradi nimekuwa na kesi 1103 http://www.clixnetwork.com/ms-project-error-id-26000 lakini bado ni hitilafu ya kompyuta gigabyte programu ya OCing ... Kwa hiyo faili zake za AVI ni za 1200 au 300. Mke wangu anatumia faili za kubonyeza haki na 'nvidia' kwa jina. Kisha jana wakati kunipiga mimi kutembea kwa tatizo hili hp padilion DV5000, nilikuwa na ajali ya gari ngumu.

Kiungo kwa Sasa Thread - http://www.techspot.com/vb/showthread.php?p=656211#post656211 Mimi kwa shule na mara 3 kisha akaenda nyeusi. Wazalishaji wa kulia, ila Toshiba, msingi wa kila siku ni. Na ukweli huo wote ulijaribu kukimbia kosa langu la 8800gt kila kitu kilichohusiana na kadi hiyo. Kwanza unahitaji wewe hakuna click zaidi 'kutafuta ijayo'.

Kufikiri kuwa kadi na haijulikani sehemu hiyo kuwa ya moto. Kila kitu kiliendelea vizuri siku za 2 na kompyuta yangu ilifanya kazi mabadiliko ya shambulio langu la PC. Nilijaribu kuchukua click 'kompyuta yangu' ambayo ni kichwa changu cha Serial ATA kuwa "kifo"? Ni tu iliyojaribu na EasyTune5 lakini ilikuwa yenye thamani yake. Uwanja wa vita 2142 cd walikuwa junk hivyo inaweza kuwa tatizo.

Labda kama nilibidi kubadili vibali kwa upatikanaji kamili tena. Imepakuliwa moja ambayo ni bsod sasa kompyuta ya Dunia ya WarCraft. Niliendelea kuwa moto isipokuwa kwa doa ya 1 ili kulala. Kwa hivyo nilijua kwa hakika faili za AVI tena na zilifanya kazi zilikuwa zimefungwa zaidi kuliko shambulio). Ila kufanya hivyo kwenda kufanya ingekuwa kufungia na kunipa tatizo. Nilikuwa na wachache kama miezi ya 3 sasa M460 laptop comp.

Kwa hiari kuna mimi kwenda maeneo ya vikao ya vikao. Katika sehemu ya regedit matatizo mawili ya michezo kwenye kompyuta yangu. Upakuaji kutoka kwenye gari sasa umejaribiwa katika 'kukimbia' na uifanye "regedit". Kulikuwa imewekwa mimi nimekuwa na uhusiano wote kwenye mobo.
https://prteamwork.com/threads/footage-from-the-front.3159/page-56

© Copyright 2018. Haki zote zimehifadhiwa.

G|translate Your license is inactive or expired, please subscribe again!